www.Solar-Thailand.co.th/EN/Product/500W-3T-4F/
Solar aerator 500W แผงโซสาร์ 1 แผ่น 3ทุ่น 4ใบพัด
Line ID. @Solar-Thailand  |
Please Add add friends. Line Skype WhatApp Wechat Online Live Chat |
Solar aerator 500W แผงโซสาร์ 1 แผ่น 3ทุ่น 4ใบพัด Code : 500W-3T-4F Solar aerator 500W แผงโซสาร์ 1 แผ่น 3ทุ่น 4ใบพัด ชุดเติมอากาศ 500W 36V แผงโซสาร์ 1 แผ่น 350W แบบ 3 ทุ่น 4 ใบพัด เพลาใบพัดเป็น pipe ชุบกัลวาไนซ์ โคลงเป็นอลูมิเนียม ทั้งหมด โครงสร้างเบา ระยะใบพัดกินน้ำพอดี |