GK-DZ-1500W-24V
อินเวอร์เตอร์ 1500W Off-Grid Pure sine wave GK-DZ TAILEOK 24V DC to AC 220V
Item specifics
Model   :   GK-DZ-1500-24
Brand   :   TAILEIOK
Output Power   :   1500W
Country   :   China
Input Voltage   :   DC 24V
Peak Power   :   3000W
Output   :   Pure sine wave
Output Voltage   :   AC 220V 50Hz
Dimension   :   390x167x90 mm.
Net Weight   :   4.2 Kg
GK-DZ-1500W-24V :
    1500W 24-220V GK-DZ 50Hz Pure Sine Wave Inverter 24V DC to AC 220V
อินเวอร์เตอร์ ออฟกริด แบบ Pure sine wave ขนาดกำลังไฟฟ้า 1500W แปลงไฟจากแบตเตอรี่ DC 24V เป็นไฟกระแสสลับ AC 220V 50Hz LN สามารถใช้งานกับอุปกรณ์ไฟฟ้าได้ทุกอย่าง คลื่นแบบเดียวกับไฟฟ้าบ้าน มีระบบป้องการโหลดเกิน และป้องกันกระแสลัดวงจรทางร้านรับประกัน ความเสียหายจากการผลิต และเสียหายจาการขนส่ง การประกันสินค้า รับประกัน 3 เดือนรอการติดตั้ง หรือหลังจากติดตั้งใช้งานได้ดีแล้วเท่านั้น ความเสียหายส่วนใหญ่เกิดจาก ไอเค็มทะเล ฝุ่น ความชื้น ไฟช๊อต จิ้งจกหรือแมลง ใช้งานหนักต่อเนื่อง ไม่อยู่ในประกัน
GK-DZ-1500W-24V
GK-DZ-1500W-24V
      Inverter Pure sine wave AC220V 1500W input DC 24V. Perfect performance controlled by advanced CPU. Protection functions low-voltage protection over-voltage protection, Over temperature protection, overload protection, short circuit protection, reverse polarity protection. battery over-discharge alarm protection, and shockproof.
อินเวอร์เตอร์ 1500W Off-Grid Pure sine wave GK-DZ TAILEOK 24V DC to AC 220V อินเวอร์เตอร์ 1500W Off-Grid Pure sine wave GK-DZ TAILEOK 24V DC to AC 220V
GK-DZ-1500W-24V
GK-DZ-1500W-24V
GK-DZ-1500W-24V