SR-DM160-W
MPPT DM160-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 80W Solar 200W (ไม่รวมรีโมท)
Item specifics
Brand   :   SRNE
Model   :   SR-DM160 Gen4
Battery voltage   :   12V / 24V
Country   :   จีน/ไทย
Controller type -W   :   2.4G wireless remote control
Maximum load power   :   80W/12V-20V 160W/24V-40V
Load voltage   :   15V - 60V
Maximum solar input voltage   :   60V
Protection degree   :   IP67
Working temperature   :   -35C to 65C
Remote control   :   CU-ALL5
SR-DM160-W :
    DM160-W Gen4 MPPT Controller Solar street light charge controller 15A Lead-acid Lithium battery
โซลาร์ชาร์จคอนโทรล Street Light ระบบควบคุมการชาร์จ ประสิทธิภาพสูง แบบ MPPT มีประสิทธิภาพสูงกว่า PWM ใช้งานง่าย รองรับ 12V และ 24V Auto กันน้ำ IP67 มี Driver ในตัวสามารถเซ็ตลดความสว่าง LED ได้ตามเวลาที่ต้องการออกแบบมาเพื่อ ระบบไฟถนนโดยเฉพาะ เปิดปิดไฟอัตโนมัติ ปรับเปลี่ยนพารามิเตอร์ต่างๆ ผ่านอุปกรณ์รีโมทคอนโทรล ดีไซน์แบบกันน้ำ IP67 มีความแม่นยำสูง ประสิทธิภาพสูง ควบคุมความสว่างได้ตามต้องการ เพื่อประหยัดแบตเตอรี่ รีโมท1ตัว สามารถคอนโทรล โซลาร์ชาร์จได้ไม่จำกัดราคานี้เฉพาะอุปกรณ์ชาร์ต ไม่รวมรีโมทคอนโทรล
SR-DM160-W
SR-DM160-W
SR-DM160-W
SR-DM160-W
  Datasheet
    www.Solar-Thailand.co.th/pdf/GEN4-DM(G4)_MPPT_EN_Neutral Datasheet_V1.07(1)_compressed.pdf
MPPT DM160-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 80W Solar 200W (ไม่รวมรีโมท) MPPT DM160-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 80W Solar 200W (ไม่รวมรีโมท)
SR-DM160-W