SR-DM120-W
MPPT DM120-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 60W Solar 130W-260W (ไม่รวมรีโมท)
Item specifics
Model   :   SR-DM60 Gen4
Brand   :   SRNE
Country   :   China
Battery voltage   :   12V
LED Load   :   60W/12V
Max Solar power   :   130W/12V-20V
Protection degree   :   IP67
Remote control   :   CU-ALL5
Working temperature   :   -35C to 65C
SR-DM120-W :
    SR-DM120-W Gen4 MPPT Controller Solar street light charge controller 10A Lead-acid Lithium battery
โซลาร์ชาร์จคอนโทรล Street Light ระบบควบคุมการชาร์จ ประสิทธิภาพสูง แบบ MPPT ใช้งานระบบแบตเตอรี่ 12V/24V Auto กันน้ำ IP67 มี Driver ในตัวสามารถเซ็ตลดความสว่าง LED ได้ตามเวลาที่ต้องการออกแบบมาเพื่อ ระบบไฟถนนโดยเฉพาะ เปิดปิดไฟอัตโนมัติ ปรับเปลี่ยนพารามิเตอร์ต่างๆ ผ่านอุปกรณ์รีโมทคอนโทรล ดีไซน์แบบกันน้ำ IP67 มีความแม่นยำสูง ประสิทธิภาพสูง ควบคุมความสว่างได้ตามต้องการ เพื่อประหยัดแบตเตอรี่ รีโมท1ตัว สามารถคอนโทรล โซลาร์ชาร์จได้ไม่จำกัดราคานี้เฉพาะอุปกรณ์ชาร์ต ไม่รวมรีโมทคอนโทรล
SR-DM120-W
SR-DM120-W
  Thailand Distributer
    www.Solar-Thailand.co.th/pdf/SRNE-Authorized-Distributer.pdf
  Certificate ISO
    www.Solar-Thailand.co.th/pdf/SRNE-Certificate-ISO9001.pdf
  Certificate CE
    www.Solar-Thailand.co.th/pdf/SRNE-DM-MES-MPL-EMC-Test-Certificate.pdf
SR-DM120-W
SR-DM120-W
  Datasheet
    www.Solar-Thailand.co.th/pdf/GEN4-DM(G4)_MPPT_EN_Neutral Datasheet_V1.07(1)_compressed.pdf
MPPT DM120-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 60W Solar 130W-260W (ไม่รวมรีโมท) MPPT DM120-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 60W Solar 130W-260W (ไม่รวมรีโมท)
SR-DM120-W