www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/HF2430S60-100/
ไฮบริดอินเวอร์เตอร์ 3KW 24V SRNE MPPT Solar max.100VDC AC 230V
HF2430S60-100
ไฮบริดอินเวอร์เตอร์ 3KW 24V SRNE MPPT Solar max.100VDC AC 230VHF2430S60-100 3KW 24V Hybrid Solar inverter Single phase 230V MPPT max.100Vdc
HF2430S60-100 (0)
ราคา 17,000 บาท
Code : HF2430S60-100
HF2430S60-100 3KW 24V Hybrid Solar inverter Single phase 230V MPPT max.100Vdc
    ไฮบริดอินเวอร์เตอร์ 3KW 24V SRNE MPPT Solar max.100VDC AC 230V Hybrid Charging Current 140A IP20 indoor
    Pre Order สินค้านำเข้า ตามการสั่งซื้อของลูกค้าเท่านั้น
กลุ่มสินค้า : [ 77. อินเวอร์เตอร์ Hybrid OFF-Grid ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : HF2430S60-100
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : HF2430S60-100
HF2430U100 3KW 24V Hybrid Solar inverter Single phase 230VAC. Battery Hybrid Charging Current 140A IP20 indoor.
Item specifics
Model   :   HF2430S60-100
Brand   :   SRNE
Country   :   China
Rated Power   :   3000W
Battery System   :   24 VDC
Solar PV Charger   :   MPPT
Hybrid charger max.   :   140A
Max Solar Voltage   :   100V DC
Output Voltage   :   230V AC
Waveform   :   Pure Sine Wave
Dimension   :   378x280x103 mm.
Weight   :   6.2 Kg.
Download เอกสาร
    Product Datasheet HF2430S60-100
    Authorized Distributor
    Certificate ISO9001
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : อินเวอร์เตอร์ Hybrid OFF-Grid
Product Review : รีวิว สินค้า
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
HF2430S60-100 : ไฮบริดอินเวอร์เตอร์ 3KW 24V SRNE MPPT Solar max.100VDC AC 230V   สต็อก 0
Visitors
Flag Counter
Contact
  • ตระกร้าสินค้า
  • แจ้งโอนเงิน
  097-965-9456   ( คุณ รณชัย )
  Solar-Thailand@hotmail.com
  Line.   @Solar-Thailand
  Wechat.   nctron
Home Office : โซลาร์ (ไทยแลนด์)
Google MAP  https://goo.gl/maps/TDunnKFSoeJ2
International shipping service.
HF2430S60-100 ไฮบริดอินเวอร์เตอร์ 3KW 24V SRNE MPPT Solar max.100VDC AC 230V www.Solar-Thailand.co.th