www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/JQX-60F-24V/
JQX-60F เพาเวอร์ รีเลย์ คอยล์ 24VDC ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 60A 250VAC หรือ 30VDC
JQX-60F-24V
JQX-60F-24V (10)
ราคา 220 บาท
Code : JQX-60F-24V
JQX-60F Power Relay Coil 24VDC Contact Current 60A 250VAC or 30VDC
รีเลย์ คอยล์ 24VDC ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 60A 250VAC 30VDC ขา NO NC
สินค้ามีในสต็อก พร้อมส่งทันที
ขายแล้ว 5
สินค้าพร้อมส่ง (10)
กลุ่มสินค้า : [ 257. เพาเวอร์ รีเลย์ NO NC ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : JQX-60F-24V
สินค้ามีในสต็อก พร้อมส่งทันที
ขายแล้ว 5
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : JQX-60F-24V
Power Relay Coil 24VDC Contact Current 60A 250VAC 30VDC
Item specifics
| Brand : |
TAXNELE |
| model : |
JQX-60F |
| Coil Voltage : |
24V DC |
| Country : |
China |
| Release time : |
25ms |
| Contact Capacity : |
60A 250VAC/ 30VDC |
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : เพาเวอร์ รีเลย์ NO NC
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
JQX-60F-24V
: JQX-60F เพาเวอร์ รีเลย์ คอยล์ 24VDC ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 60A 250VAC หรือ 30VDC สต็อก 10