www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/JQX-62F-2Z-220V-120A/
เพาเวอร์ รีเลย์ JQX-62F-2Z คอยล์ 220V AC ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 120A 250VAC 2 Contact
JQX-62F-2Z-220V-120A JQX-62F-2Z-220V-120A (8) เพาเวอร์ รีเลย์ JQX-62F-2Z คอยล์ 220V AC ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 120A 250VAC 2 Contact ราคา 350 บาท |
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม กรุณา Add Line @Solar-Thailand |
เพาเวอร์ รีเลย์ JQX-62F-2Z คอยล์ 220V AC ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 120A 250VAC 2 Contact Code : JQX-62F-2Z-220V-120A JQX-62F-2Z Power Relay Coil 220V AC Electrical Circuit Switch 120A 250VAC 2 Contact รีเลย์คุณภาพสูงสำหรับการตัดต่อวงจรไฟฟ้า เพาเวอร์ รีเลย์ JQX-62F-2Z คอยล์ 220V AC สำหรับการตัดต่อวงจรไฟฟ้า 120A 250VAC 2 Contact ที่มีความทนทานและประสิทธิภาพสูง High quality JQX-62F-2Z Power Relay Coil 220V AC for Electrical Circuit Switch 120A 250VAC 2 Contact, durable and efficient. เพาเวอร์ รีเลย์ JQX-62F-2Z คอยล์ 220V AC ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 120A 250VAC 2 Contact เป็นอุปกรณ์ที่มีความทนทานและประสิทธิภาพสูง สามารถใช้งานได้อย่างต่อเนื่องและมีอายุการใช้งานที่ยาวนาน ใช้สำหรับการตัดต่อวงจรไฟฟ้าที่มีความต้องการในการทนทานต่อกระแสไฟฟ้าสูง The JQX-62F-2Z Power Relay Coil 220V AC for Electrical Circuit Switch 120A 250VAC 2 Contact is a durable and efficient device. It can operate continuously and has a long service life. It is used for switching electrical circuits that require high electrical current resistance. |
Item specifics | |
| model : | JQX-62F-2Z |
| Brand : | MJER |
| Coil Voltage : | 220V |
| Country : | จีน |
| Release time : | 25ms |
| Contact Capacity : | 120A 250VAC 28VDC |