www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/LY2N-J-24V/
รีเลย์ 8 ขา คอยล์ 24VDC ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 10A พร้อมฐาน PTF-08A-BASE ครบชุด
LY2N-J-24V LY2N-J-24V (41) รีเลย์ 8 ขา คอยล์ 24VDC ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 10A พร้อมฐาน PTF-08A-BASE ครบชุด ราคา 60 บาท |
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม กรุณา Add Line @Solar-Thailand |
รีเลย์ 8 ขา คอยล์ 24VDC ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 10A พร้อมฐาน PTF-08A-BASE ครบชุด Code : LY2N-J-24V Power Relay LY2N-J Coil 24VDC Contact Current 10A with Base PTF-08A รีเลย์ LY2N-J 24V DC 10A พร้อมฐาน PTF08A เพาเวอร์รีเลย์ 24V DC 10A 8 ขา DPDT LY2N-J พร้อมฐาน รีเลย์ LY2N-J คอยล์ 24V DC หน้าสัมผัส DPDT 8 ขา รับกระแส 10A มาพร้อมฐาน PTF08A สำหรับติดตั้งบนราง DIN Power Relay 24V DC 10A 8 Pin DPDT LY2N-J with Base LY2N-J relay with 24V DC coil DPDT 8-pin contacts rated for 10A Includes PTF08A DIN rail mounting base เพาเวอร์รีเลย์ รุ่น LY2N-J เป็นรีเลย์เอนกประสงค์แบบ 8 ขา DPDT (Double Pole Double Throw) ใช้คอยล์ควบคุมแรงดัน 24V DC หน้าสัมผัสสามารถทนกระแสได้สูงสุด 10A ที่ 240VAC หรือ 28VDC เหมาะสำหรับงานควบคุมทั่วไปในวงจรอิเล็กทรอนิกส์และไฟฟ้า มาพร้อมฐานรุ่น PTF08A สำหรับติดตั้งบนราง DIN ทำให้สะดวกในการติดตั้งและใช้งาน The LY2N-J is a general-purpose 8-pin DPDT (Double Pole Double Throw) power relay It operates with a 24V DC control coil Its contacts are rated for a maximum load of 10A at 240VAC or 28VDC suitable for various control applications in electronic and electrical circuits This product comes complete with the PTF08A DIN rail mounting socket base for easy installation and use |
Item specifics | |
| Brand : | 1688-CNS |
| model : | LY2N-J |
| Coil Voltage : | 24V DC |
| Country : | China |
| Release time : | 25ms |
| Contact Capacity : | 10A 240VAC or 28VDC |