www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/MCB-2P-10A-CNC/
MCB AC 10A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า ตัดวงจรไฟ กระแสเกิน ไฟลัดวงจร 10KA CNC
MCB-2P-10A-CNC MCB-2P-10A-CNC (96) MCB AC 10A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า ตัดวงจรไฟ กระแสเกิน ไฟลัดวงจร 10KA CNC ราคา 190 บาท |
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม กรุณา Add Line @Solar-Thailand |
MCB AC 10A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า ตัดวงจรไฟ กระแสเกิน ไฟลัดวงจร 10KA CNC Code : MCB-2P-10A-CNC MCB AC 10A 2Pole Electrical Circuit Breaker Overcurrent Protection Short Circuit 10KA CNC CNC MCB เบรกเกอร์ 2P 10A 10kA รุ่น YCB9-80M เบรกเกอร์ MCB 2P 10A 10kA AC CNC YCB9-80M เบรกเกอร์ MCB ยี่ห้อ CNC รุ่น YCB9-80M ขนาด 2P 10A พิกัดตัดกระแส 10kA สำหรับระบบไฟฟ้า AC ป้องกันกระแสเกินและไฟลัดวงจร CNC MCB 2P 10A 10kA AC Circuit Breaker YCB9-80M CNC MCB model YCB9-80M 2P 10A with a 10kA breaking capacity for AC systems Provides overcurrent and short circuit protection มินิเจอร์เซอร์กิตเบรกเกอร์ (MCB) ยี่ห้อ CNC รุ่น YCB9-80M เป็นเบรกเกอร์สำหรับระบบไฟฟ้า AC ขนาด 2 Pole พิกัดกระแส 10A. ทำหน้าที่ป้องกันการใช้กระแสไฟฟ้าเกินพิกัด (overload) และป้องกันไฟฟ้าลัดวงจร (short circuit). มีความสามารถในการตัดกระแสลัดวงจรสูงสุด (breaking capacity) ที่ 10kA. เหมาะสำหรับติดตั้งในตู้คอนซูมเมอร์ยูนิตหรือตู้ควบคุมต่างๆ โดยติดตั้งแบบเกาะราง DIN. The CNC Miniature Circuit Breaker (MCB) model YCB9-80M is a 2-pole breaker for AC systems with a rated current of 10A. It provides protection against both overload and short circuit currents. It features a high breaking capacity of 10kA. Suitable for installation in consumer units or control panels via DIN rail mounting. |
Item specifics | |
| Model : | YCB9-80M |
| Brand : | CNC Electric |
| Rated Current : | 10A |
| Country : | จีน/ไทย |
| Type : | AC MCB 2pole |
| Rated voltage Ue : | 230/400 |
| Rated breaking capacity : | 10 KA |
| Insulation voltage Ui : | 500V |
| Terminal size for cable : | Max. 25 sq.mm. |
| Mounting : | On DIN rail EN60715 (35mm) |