www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/MCB-2P-63A-CNC/
MCB AC 63A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า ตัดวงจรไฟฟ้า กระแสเกินพิกัด ไฟลัดวงจร 10KA CNC
MCB-2P-63A-CNC MCB-2P-63A-CNC (42) MCB AC 63A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า ตัดวงจรไฟฟ้า กระแสเกินพิกัด ไฟลัดวงจร 10KA CNC ราคา 190 บาท |
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม กรุณา Add Line @Solar-Thailand |
MCB AC 63A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า ตัดวงจรไฟฟ้า กระแสเกินพิกัด ไฟลัดวงจร 10KA CNC Code : MCB-2P-63A-CNC MCB AC 63A 2Pole Electrical Circuit Breaker Overcurrent CNC เบรกเกอร์ไฟฟ้า 2Pole 63A ตัดวงจรไฟฟ้า เมื่อกระแสเกินพิกัด จาก CNC MCB AC 63A 2Pole จาก CNC เป็นเบรกเกอร์ไฟฟ้าที่สามารถตัดวงจรไฟฟ้าเมื่อกระแสเกินพิกัด มีความทนทานสูง และมีความปลอดภัย MCB AC 63A 2Pole from CNC is a high-quality electrical circuit breaker that cuts off the circuit when the current exceeds the limit, ensuring safety. MCB AC 63A 2Pole จาก CNC เป็นเบรกเกอร์ไฟฟ้าที่สามารถตัดวงจรไฟฟ้าเมื่อกระแสเกินพิกัด มีความทนทานสูง และมีความปลอดภัย สามารถใช้งานได้กับระบบไฟฟ้าทั้งหมด ทั้งระบบไฟฟ้าที่มีกระแสตรงและกระแสสลับ MCB AC 63A 2Pole from CNC is a high-quality electrical circuit breaker that cuts off the circuit when the current exceeds the limit. It is durable and safe to use with all electrical systems, both direct and alternating current systems. |
| Country : | China |
| Rated Current : | 63A |
| Type : | AC MCB 2pole |
| Rated voltage Ue : | 230/400 |
| Mounting : | On DIN rail EN60715 (35mm) |
| Thermo-magnetic release characteristic : | Curve C |
| Terminal size for cable : | Max. 25 sq.mm. |
| Insulation voltage Ui : | 500V |