www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/MCCB-DC-1200V-200A/
MCCB 1200VDC 200A เบรกเกอร์ไฟฟ้า DC Solar RSCN รุ่น RS6DC
MCCB-DC-1200V-200A MCCB-DC-1200V-200A (0) MCCB 1200VDC 200A เบรกเกอร์ไฟฟ้า DC Solar RSCN รุ่น RS6DC ราคา 3,600 บาท |
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม กรุณา Add Line @Solar-Thailand |
MCCB 1200VDC 200A เบรกเกอร์ไฟฟ้า DC Solar RSCN รุ่น RS6DC Code : MCCB-DC-1200V-200A RS6DC MCCB 200A Solar DC Module Case Circuit Breaker 1200VDC 2P RSCN RS6DC series เบรกเกอร์ไฟฟ้ากระแสตรงแบบพิเศษแบบ DC เหมาะสำหรับวงจรไฟฟ้ากระแสตรง ที่มีแรงดันไฟฟ้าสูงสุด DC1200V และกระแสไฟฟ้าไม่เกิน 200A แบบ 2 pole เบรกเกอร์ DC มีการป้องกันการหน่วงเวลานานเกิน ฟังก์ชันป้องกันไฟฟ้าลัดวงจรทันที ใช้ในการจ่ายพลังงานไฟฟ้าและป้องกันวงจร และอุปกรณ์จ่ายไฟได้รับการปกป้องจากอันตรายจากการโอเวอร์โหลด ไฟฟ้าลัดวงจร RS6DC series photovoltaic special DC molded case circuit breaker is suitable for DC grid circuit with rated voltage up to DC1200V and rated current of 200A. DC circuit breaker has overload long delay protection, short circuit instantaneous protection function, used to distribute electric energy and protect circuit and the power supply equipment is protected from the danger of overload, short circuit, etc.The operating mechanism of the DC circuit breaker has the functions of quick closing and fast reading segmentation, compact structure, small size and convenient use |
Item specifics | |
| Rated Current : | 200A |