www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/PVES600-S40B24/
อินเวอร์เตอร์ ออฟกริด แบบพกพา 600W 24V
PVES600-S40B24
อินเวอร์เตอร์ ออฟกริด แบบพกพา 600W 24VPortable Pure Sine Wave Inverter-Controller 600W 24V
PVES600-S40B24 (1)
ราคา 8,300 บาท
Code : PVES600-S40B24
Portable Pure Sine Wave Inverter-Controller 600W 24V
    อินเวอร์เตอร์ รุ่น PVES สำหรับออฟกริด รองรับโหลด 600W ใช้แบตเตอรี่ขนาด 24V สำหรับสถานที่ไฟฟ้าเข้าไม่ถึง หรือสำรองยามไฟดับ ในสถานที่ไฟฟ้าดับบ่อย ระบบการแปลงไฟฟ้าแบบ Pure sine wave. ระบบไฟแบบเดียวกับไฟบ้านทั่วไป สามารถต่อใช้งานกับพัดลม หลอดไฟแสงสว่าง โทรทัศน์ คอมพิวเตอร์ และอุปกรณ์ไฟฟ้าอื่นได้ นอกจากนี้ ยังมีชุดแปลงไฟ 12 VDC หรือ 24 VDC และช่องเสียบชาร์ต USB ขนาด 5 VDC เพื่อชาร์ตมือถือ มีระบบป้องกันโอเวอร์โหลด หน้าจอ LCD สำหรับแสดงผล Built-in Solar
  สินค้ามีจำนวนน้อย ใกล้หมด
  สินค้ามีน้อย (1)
กลุ่มสินค้า : [ 77. อินเวอร์เตอร์ Hybrid OFF-Grid ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : PVES600-S40B24
  สินค้ามีจำนวนน้อย ใกล้หมด
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : PVES600-S40B24
PVES series is portable pure sine wave inverter-controller, transforming 24VDC into 220VAC, also providing 12VDC or 24VDC, and 5VDC USB at the same time. The system can supply power for both DC and AC electric application such as electric fan, lighting lamps, television, portable computer, etc. Built-in Solar
Item specifics
Solar Charging Controller   :   Voltage 24V-40V
Rate charging Current (PWM)   :   20A
DC Output USB   :   5V 2A
DC Output Load   :   DC 24V 2Ax4
AC Output   :   220V
Output Frequency   :   50Hz
Rate Output   :   600W
Maximum VA   :   1200VA
Battery   :   24V
Weight   :   5.7 Kg
Cooling Fan Start   :   Temperature up to 45
Standard   :   CE Certificate
Download เอกสาร
    Product Datasheet PVES600-S40B24
    User Manual
    Data Sheet
    Certificate CE
    CE EMC test report
    CE LVD test report
    xzcf
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : อินเวอร์เตอร์ Hybrid OFF-Grid
Product Review : รีวิว สินค้า
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
PVES600-S40B24 : อินเวอร์เตอร์ ออฟกริด แบบพกพา 600W 24V   สต็อก 1
Visitors
Flag Counter
Contact
  • ตระกร้าสินค้า
  • แจ้งโอนเงิน
  097-965-9456   ( คุณ รณชัย )
  Solar-Thailand@hotmail.com
  Line.   @Solar-Thailand
  Wechat.   nctron
Home Office : โซลาร์ (ไทยแลนด์)
Google MAP  https://goo.gl/maps/TDunnKFSoeJ2
International shipping service.
PVES600-S40B24 อินเวอร์เตอร์ ออฟกริด แบบพกพา 600W 24V www.Solar-Thailand.co.th
ขาย อินเวอร์เตอร์ ออฟกริด แบบพกพา 600W 24V อินเวอร์เตอร์ รุ่น PVES สำหรับออฟกริด รองรับโหลด 600W ใช้แบตเตอรี่ขนาด 24V สำหรับสถานที่ไฟฟ้าเข้าไม่ถึง หรือสำรองยามไฟดับ ในสถานที่ไฟฟ้าดับบ่อย ระบบการแปลงไฟฟ้าแบบ Pure sine wave. ระบบไฟแบบเดียวกับไฟบ้านทั่วไป สามารถต่อใช้งานกับพัดลม หลอดไฟแสงสว่าง โทรทัศน์ คอมพิวเตอร์ และอุปกรณ์ไฟฟ้าอื่นได้ นอกจากนี้ ยังมีชุดแปลงไฟ 12 VDC หรือ 24 VDC และช่องเสียบชาร์ต USB ขนาด 5 VDC เพื่อชาร์ตมือถือ มีระบบป้องกันโอเวอร์โหลด หน้าจอ LCD สำหรับแสดงผล Built-in Solar ยินดีให้คำปรึกษา ผู้สนใจ PVES series is portable pure sine wave inverter-controller, transforming 24VDC into 220VAC, also providing 12VDC or 24VDC, and 5VDC USB at the same time. The system can supply power for both DC and AC electric application such as electric fan, lighting lamps, television, portable computer, etc. Built-in Solar