www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/SVP912-63A/
อุปกรณ์รีเลย์ ป้องกัน แรงดันไฟฟ้าเกิน แรงดันตก ตั้งเวลา รีเซ็ตทำงาน Din Rail 220V 63A
SVP912-63A SVP912-63A (3) อุปกรณ์รีเลย์ ป้องกัน แรงดันไฟฟ้าเกิน แรงดันตก ตั้งเวลา รีเซ็ตทำงาน Din Rail 220V 63A ราคา 400 บาท |
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม กรุณา Add Line @Solar-Thailand |
อุปกรณ์รีเลย์ ป้องกัน แรงดันไฟฟ้าเกิน แรงดันตก ตั้งเวลา รีเซ็ตทำงาน Din Rail 220V 63A Code : SVP912-63A Adjustable Protection Over and Under Value Automatic High and Low Voltage Protect Relay SINOTIMER อุปกรณ์ป้องกันไฟตก-ไฟเกิน 63A รุ่น SVP912-63A รีเลย์ป้องกันแรงดันไฟฟ้าเกิน-ตก 220V 63A SINOTIMER SVP912-63A อุปกรณ์รีเลย์ป้องกันไฟตก ไฟเกิน ยี่ห้อ Sinotimer รุ่น SVP912-63A พิกัด 63A 220V สำหรับเกาะราง DIN สามารถตั้งค่าแรงดันและเวลาหน่วงได้ SINOTIMER SVP912-63A Over and Under Voltage Protective Relay 220V 63A Sinotimer SVP912-63A over and under voltage protective relay rated for 63A 220V. DIN rail mountable with adjustable voltage and delay time settings. SVP912-63A เป็นอุปกรณ์รีเลย์ป้องกันแรงดันไฟฟ้าสำหรับระบบไฟฟ้า AC 220V. ทำหน้าที่ตัดวงจรโดยอัตโนมัติเมื่อเกิดภาวะแรงดันไฟฟ้าเกิน (Over-voltage) หรือแรงดันไฟฟ้าตก (Under-voltage) เพื่อป้องกันความเสียหายต่อเครื่องใช้ไฟฟ้า. ผู้ใช้สามารถตั้งค่าระดับการป้องกันไฟเกิน ไฟตก และเวลาหน่วงในการกลับมาทำงานใหม่ได้. ติดตั้งง่ายบนราง DIN เหมาะสำหรับใช้ในบ้านพักอาศัยหรืออาคารทั่วไป. The SVP912-63A is a voltage protective relay device for AC 220V systems. It automatically cuts off the power when over-voltage or under-voltage occurs to protect electrical appliances from damage. Users can set the over-voltage under-voltage and recovery delay time values. It is easy to install on a DIN rail and is suitable for residential homes and general buildings. |
Item specifics | |
| Brand : | SINOTIMER |
| MODEL : | SVP912 |
| Over-voltage protection : | 221V-300V |
| Country : | China |
| Under-voltage protection : | 150V-219V |
| Max. Loading power : | 63A |