www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/SVP916-63A/
อุปกรณ์รีเลย์ ป้องกันแรงดันไฟฟ้าที่ปรับได้ พร้อมระบบป้องกันกระแสเกิน Din Rail 220V 63A
SVP916-63A
SVP916-63A (4)
ราคา 520 บาท
คลิกลงตะกร้า พร้อมส่ง
Code : SVP916-63A
Protection 63A 220V Din Rail Adjustable Voltage Protector Relay with Over Current Protection
สินค้ามีจำนวนน้อย ใกล้หมด
ขายแล้ว 12
สินค้าพร้อมส่ง (4)
กลุ่มสินค้า : [ 349. ป้องกัน ไฟตกไฟเกิน AC ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : SVP916-63A
สินค้ามีจำนวนน้อย ใกล้หมด
ขายแล้ว 12
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : SVP916-63A
63A 230V 50/60Hz Din Rail Adjustable Over And Under Voltage Protector Automatic Recovery With Over Current Protection Functions 1.Over-voltage protection 2.Under-voltage protection 3.Over-current protection 4.Automatic recovery 5.Voltage display(voltage measurement) 6.Current display (current measurement)
Item specifics
MODEL :
SVP916
Brand :
SINOTIMER
Adjust Loading power :
1A-63A
Over-voltage protection :
221V-300V
Country :
China
Under-voltage protection :
150V-219V
Recovery delay time :
2s-120s
Power-on delay time :
2s-10s
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : ป้องกัน ไฟตกไฟเกิน AC
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
SVP916-63A
: อุปกรณ์รีเลย์ ป้องกันแรงดันไฟฟ้าที่ปรับได้ พร้อมระบบป้องกันกระแสเกิน Din Rail 220V 63A สต็อก 4