www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/Sungrow-SG125CX-P2/
กริดไท อินเวอร์เตอร์ Sungrow 125KW รุ่น SG125CX-P2 3 เฟส 12 MPPT รับประกัน 10 ปี
Sungrow-SG125CX-P2
กริดไท อินเวอร์เตอร์ Sungrow 125KW รุ่น SG125CX-P2 3 เฟส 12 MPPT รับประกัน 10 ปีSungrow Inverter 125kW SG125CX-P2 Phase PEA MEA 12 MPPT Waranty 10 years
มีสต็อกในประเทศไทย
ราคา 340,000 บาท
Code : Sungrow-SG125CX-P2
Sungrow Inverter 125kW SG125CX-P2 Phase PEA MEA 12 MPPT Waranty 10 years
  สินค้าพร้อมส่งในประเทศ
  ขายแล้ว   2
  สินค้าพร้อมส่ง เบิกจากคลังสินค้า
กลุ่มสินค้า : [ 330. Sungrow อินเวอร์เตอร์ ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : Sungrow-SG125CX-P2
  ขายแล้ว   2
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : Sungrow-SG125CX-P2
Multi-MPPT String Inverter for 1000 Vdc System Sungrow Inverter 125kW SG125CX-P2 Phase PEA MEA 12 MPPT
Item specifics
Brand   :   SUNGROW
Model   :   SG125CX-P2
Country   :   China
Grid connection   :   Three phase
Max. AC output power   :   125 kW
AC output current   :   181.1 A
Full power MPPT voltage range   :   180V - 1000V
Number of MPP trackers   :   12
Download เอกสาร
    Product Datasheet Sungrow-SG125CX-P2
    Datasheet SG125CX-P2
    Manual SG125CX-P2
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : Sungrow อินเวอร์เตอร์
Product Review : รีวิว สินค้า
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
Visitors
Flag Counter
Contact
  • ตระกร้าสินค้า
  • แจ้งโอนเงิน
  097-965-9456   ( คุณ รณชัย )
  Solar-Thailand@hotmail.com
  Line.   @Solar-Thailand
  Wechat.   nctron
Home Office : โซลาร์ (ไทยแลนด์)
Google MAP  https://goo.gl/maps/TDunnKFSoeJ2
International shipping service.
ขาย กริดไท อินเวอร์เตอร์ Sungrow 125KW รุ่น SG125CX-P2 3 เฟส 12 MPPT รับประกัน 10 ปี กริดไท อินเวอร์เตอร์ Sungrow 125KW รุ่น SG125CX-P2 3 เฟส 12 MPPT รับประกัน 5 ปี 289,500.00 // 10 ปี 340000 ยินดีให้คำปรึกษา ผู้สนใจ Multi-MPPT String Inverter for 1000 Vdc System Sungrow Inverter 125kW SG125CX-P2 Phase PEA MEA 12 MPPT