www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/CNC-250VDC-1P-16A/
เบรกเกอร์ DC 250V 1Pole 16A เบรกเกอร์ไฟฟ้า CNC 10KA โซลาร์เซลล์ MCB YCB9-80DM
CNC-250VDC-1P-16A CNC-250VDC-1P-16A (24) เบรกเกอร์ DC 250V 1Pole 16A เบรกเกอร์ไฟฟ้า CNC 10KA โซลาร์เซลล์ MCB YCB9-80DM ราคา 120 บาท |
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม กรุณา Add Line @Solar-Thailand |
เบรกเกอร์ DC 250V 1Pole 16A เบรกเกอร์ไฟฟ้า CNC 10KA โซลาร์เซลล์ MCB YCB9-80DM Code : CNC-250VDC-1P-16A MCB YCB9-80DM DC 250V 16A 1Pole 10KA Solar DC Mini Circuit Breaker CNC CNC DC MCB เบรกเกอร์ 1P 16A 250V 10kA รุ่น YCB9-80DM เบรกเกอร์ DC MCB 1P 16A 250V 10kA CNC YCB9-80DM เบรกเกอร์ DC MCB ยี่ห้อ CNC รุ่น YCB9-80DM ขนาด 1P 16A พิกัดแรงดัน 250V DC พิกัดตัดกระแส 10kA สำหรับระบบโซล่าเซลล์ CNC DC MCB 1P 16A 250V 10kA Circuit Breaker YCB9-80DM CNC DC MCB model YCB9-80DM 1P 16A with a 250V DC voltage rating and 10kA breaking capacity for solar cell systems มินิเจอร์เซอร์กิตเบรกเกอร์ (MCB) สำหรับระบบไฟฟ้ากระแสตรง (DC) ยี่ห้อ CNC รุ่น YCB9-80DM. เป็นเบรกเกอร์ขนาด 1 Pole พิกัดกระแส 16A รองรับแรงดันสูงสุด 250V DC. ทำหน้าที่ป้องกันการใช้กระแสไฟฟ้าเกินพิกัด (overload) และป้องกันไฟฟ้าลัดวงจร (short circuit). มีความสามารถในการตัดกระแสลัดวงจรสูงสุด (breaking capacity) ที่ 10kA. เหมาะสำหรับติดตั้งในระบบโซล่าเซลล์เพื่อความปลอดภัย. The CNC Miniature Circuit Breaker (MCB) for DC systems model YCB9-80DM is a 1-pole breaker with a rated current of 16A and a maximum voltage of 250V DC. It provides protection against both overload and short circuit currents. It features a high breaking capacity of 10kA. It is ideal for installation in solar cell systems for safety purposes. |
Item specifics | |
| Brand : | CNC ELECTRIC |
| Model Number : | YCB9-80DM |
| Model : | CNC-250VDC-1P-16A |
| Brand Name : | CNC |
| Country : | China |
| Rated Current In : | 16A |
| Rated Voltage Ue : | 250V DC |
| Type MCB : | 1 Pole |