www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/CNC-500VDC-125A/
เบรกเกอร์ DC แบตเตอรี่ 500V 125A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า CNC 10KA โซลาร์เซลล์ MCB