www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/JQX-62F-220V-120A/
เพาเวอร์ รีเลย์ JQX-62F-1Z คอยล์ 220V AC ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 120A 250VAC
JQX-62F-220V-120A JQX-62F-220V-120A (19) เพาเวอร์ รีเลย์ JQX-62F-1Z คอยล์ 220V AC ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 120A 250VAC ราคา 465 บาท |
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม กรุณา Add Line @Solar-Thailand |
เพาเวอร์ รีเลย์ JQX-62F-1Z คอยล์ 220V AC ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 120A 250VAC Code : JQX-62F-220V-120A JQX-62F-1Z Power Relay Coil 220V AC Electrical Circuit Switch 120A 250VAC เพาเวอร์รีเลย์ รุ่น JQX-62F-1Z 120A 220V AC เพาเวอร์รีเลย์ JQX-62F-1Z 120A 220V AC เพาเวอร์รีเลย์กำลังสูง JQX-62F-1Z คอยล์ 220V AC พิกัดกระแส 120A สำหรับงานหนัก ตัดต่อวงจรไฟฟ้ากำลัง JQX-62F-1Z Power Relay 120A 220V AC Coil High power relay JQX-62F-1Z with 220V AC coil rated for 120A current. Ideal for heavy-duty electrical switching. เพาเวอร์รีเลย์ JQX-62F-1Z เป็นรีเลย์กำลังสูงที่ออกแบบมาเพื่อรองรับโหลดกระแสไฟฟ้าปริมาณมาก. ใช้แรงดันไฟเลี้ยงคอยล์ 220V AC. หน้าสัมผัสทำจากวัสดุคุณภาพสูง ทนกระแสได้สูงสุด 120A ที่ 250VAC. เหมาะสำหรับงานควบคุมมอเตอร์, ปั๊มน้ำ, เครื่องจักร, หรือระบบสำรองไฟที่ต้องการความเสถียรในการตัดต่อวงจร. The JQX-62F-1Z Power Relay is designed to handle high current loads. It operates on a 220V AC coil voltage. The high-quality contacts are rated for a maximum current of 120A at 250VAC. It is suitable for controlling motors, water pumps, machinery, or backup power systems that require stable circuit switching. |
Item specifics | |
| model : | JQX-62F-1Z |
| Brand : | MJER |
| Coil Voltage : | 220V |
| Country : | จีน |
| Release time : | 25ms |
| Contact Capacity : | 120A 250VAC 28VDC |