www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/JQX-62F-24V-120A/
เพาเวอร์ รีเลย์ JQX-62F-1Z คอยล์ 24VDC ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 120A 250VAC
JQX-62F-24V-120A
เพาเวอร์ รีเลย์ JQX-62F-1Z คอยล์ 24VDC ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 120A  250VACJQX-62F-1Z Power Relay  Coil 24VDC Contact Current 120A 250VAC
JQX-62F-24V-120A (13)
ราคา 480 บาท
Code : JQX-62F-24V-120A
JQX-62F-1Z Power Relay Coil 24VDC Contact Current 120A 250VAC
    JQX-62F รีเลย์ คอยล์ 24VDC ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 120A 250VAC 28VDC ขา NO NC
  สินค้ามีในสต็อก พร้อมส่งทันที
  ขายแล้ว   10
  สินค้าพร้อมส่ง (13)
กลุ่มสินค้า : [ 257. เพาเวอร์ รีเลย์ NO NC ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : JQX-62F-24V-120A
  สินค้ามีในสต็อก พร้อมส่งทันที
  ขายแล้ว   10
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : JQX-62F-24V-120A
Power Relay JQX-62F Coil 24VDC Contact Current 120A 250VAC 28VDC
Item specifics
model   :   JQX-62F-1Z
Brand   :   MJER
Coil Voltage   :   24V DC
Country   :   จีน
Release time   :   25ms
Contact Capacity   :   120A 250VAC 28VDC
Download เอกสาร
    Product Datasheet JQX-62F-24V-120A
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : เพาเวอร์ รีเลย์ NO NC
Product Review : รีวิว สินค้า
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
JQX-62F-24V-120A : เพาเวอร์ รีเลย์ JQX-62F-1Z คอยล์ 24VDC ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 120A 250VAC   สต็อก 13