www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/LONGI-580W/
580W แผงโซลาร์เซลล์ Mono crystalline Half Cell Solar Module LONGI HIP
LONGI-580W มีสต็อกในประเทศไทย 580W แผงโซลาร์เซลล์ Mono crystalline Half Cell Solar Module LONGI HIP ราคา 4,120 บาท |
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม กรุณา Add Line @Solar-Thailand |
580W แผงโซลาร์เซลล์ Mono crystalline Half Cell Solar Module LONGI HIP Code : LONGI-580W 580W LONGI High Efficiency Solar Mono Crystalline HIP LONGI Hi-MO 6 แผงโซล่าเซลล์ 580W เทคโนโลยี HPBC แผงโซล่าเซลล์ LONGI 580W Mono Crystalline Hi-MO 6 แผงโซล่าเซลล์ LONGI ซีรีส์ Hi-MO 6 เทคโนโลยีเซลล์ HPBC ประสิทธิภาพสูงพิเศษ ให้ความสวยงามและผลิตไฟได้ดีเยี่ยม LONGI 580W Mono Crystalline Hi-MO 6 Solar Panel LONGI Hi-MO 6 series solar panel featuring ultra-high efficiency HPBC cell technology for superior aesthetics and power generation. แผงโซล่าเซลล์เทคโนโลยีใหม่ล่าสุดจาก LONGI ซีรีส์ Hi-MO 6 ขนาด 580 วัตต์ โดดเด่นด้วยนวัตกรรมเซลล์แบบ HPBC Hybrid Passivated Back Contact ที่ไม่มีบัสบาร์ด้านหน้า ทำให้แผงมีความสวยงามและรับแสงได้เต็มที่ ส่งผลให้มีประสิทธิภาพในการผลิตไฟฟ้าสูงถึง 22.5% เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการแผงโซล่าเซลล์ที่ให้ทั้งประสิทธิภาพสูงสุดและความสวยงามลงตัวสำหรับบ้านและอาคารสมัยใหม่ The latest solar panel technology from LONGI, the Hi-MO 6 series at 580W. It features innovative HPBC Hybrid Passivated Back Contact cells, which have no busbars on the front, creating a clean aesthetic and maximizing light absorption. This results in a module efficiency of up to 22.5%, making it ideal for those who demand the highest performance and superior aesthetics for modern homes and buildings. |
Item specifics | |
| Model : | LONGI-575W-HIMO6 |
| Brand : | LONGI |
| Country : | China |
| Peak Power (Pmax) : | 575W |
Download เอกสาร |
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง |
กลุ่มสินค้า : แผงโซลาร์ 30V-45V