www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/MCB-2P-40A-CNC/
MCB AC 40A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า CNC ตัดวงจรไฟฟ้า กระแสเกินพิกัด ไฟลัดวงจร 10KA
MCB-2P-40A-CNC MCB-2P-40A-CNC (78) MCB AC 40A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า CNC ตัดวงจรไฟฟ้า กระแสเกินพิกัด ไฟลัดวงจร 10KA ราคา 170 บาท |
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม กรุณา Add Line @Solar-Thailand |
MCB AC 40A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า CNC ตัดวงจรไฟฟ้า กระแสเกินพิกัด ไฟลัดวงจร 10KA Code : MCB-2P-40A-CNC MCB AC 40A 2Pole Electrical Circuit Breaker CNC Overcurrent Short Circuit 10KA เบรกเกอร์ไฟฟ้า CNC คุณภาพ สำหรับการตัดวงจรไฟฟ้ากระแสเกินพิกัด MCB AC 40A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า CNC สำหรับการตัดวงจรไฟฟ้ากระแสเกินพิกัด และไฟลัดวงจร 10KA มีคุณภาพและความเชื่อถือได้ MCB AC 40A 2Pole Electrical Circuit Breaker from CNC for overcurrent and short circuit 10KA interruption. Reliable and high quality. MCB AC 40A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า CNC ออกแบบมาเพื่อการตัดวงจรไฟฟ้ากระแสเกินพิกัด และไฟลัดวงจร 10KA มีความคงทนและความปลอดภัย มีคุณภาพสูง ใช้งานง่าย และมีอายุการใช้งานที่ยาวนาน The MCB AC 40A 2Pole Electrical Circuit Breaker from CNC is designed for overcurrent and short circuit 10KA interruption. It is durable, safe, high quality, easy to use, and has a long service life. |
| Country : | China |
| Type : | AC MCB |
| Rated voltage Ue : | 230/400 |
| Rated breaking capacity : | 10 KA |
| Insulation voltage Ui : | 500V |
| Terminal size for cable : | Max. 25 sq.mm. |
| Mounting : | On DIN rail EN60715 (35mm) |
| Thermo-magnetic release characteristic : | Curve C |
| Rated Current : | 40A |