www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/MCB-2P-50A-CNC/
MCB AC 50A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า ตัดวงจรไฟฟ้า กระแสเกินพิกัด ไฟลัดวงจร 10KA CNC
MCB-2P-50A-CNC MCB-2P-50A-CNC (0) MCB AC 50A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า ตัดวงจรไฟฟ้า กระแสเกินพิกัด ไฟลัดวงจร 10KA CNC ราคา 170 บาท |
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม กรุณา Add Line @Solar-Thailand |
MCB AC 50A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า ตัดวงจรไฟฟ้า กระแสเกินพิกัด ไฟลัดวงจร 10KA CNC Code : MCB-2P-50A-CNC MCB AC 50A 2Pole Electrical Circuit Breaker Overcurrent Circuit Breaker 10KA CNC เบรกเกอร์ไฟฟ้า CNC รุ่น MCB AC 50A 2Pole สำหรับการตัดวงจรไฟฟ้ากระแสเกินพิกัด MCB AC 50A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า ตัดวงจรไฟฟ้า กระแสเกินพิกัด ไฟลัดวงจร 10KA จาก CNC ใช้ในการป้องกันวงจรไฟฟ้าที่มีกระแสเกินพิกัด MCB AC 50A 2Pole Electrical Circuit Breaker Overcurrent Circuit Breaker 10KA from CNC is used to protect electrical circuits from overcurrent MCB AC 50A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า ตัดวงจรไฟฟ้า กระแสเกินพิกัด ไฟลัดวงจร 10KA CNC เป็นอุปกรณ์ที่ใช้ในการป้องกันวงจรไฟฟ้าที่มีกระแสเกินพิกัด ช่วยป้องกันการไฟลัดวงจร และเพิ่มความปลอดภัยในการใช้งาน MCB AC 50A 2Pole Electrical Circuit Breaker Overcurrent Circuit Breaker 10KA CNC is a device used to protect electrical circuits from overcurrent. It helps prevent circuit shorting and increases safety in use |
| Brand : | CNC Electric |
| Type : | AC MCB 2pole |
| Country : | China |
| Rated voltage Ue : | 230/400 |
| Rated breaking capacity : | 10 KA |
| Insulation voltage Ui : | 500V |
| Terminal size for cable : | Max. 25 sq.mm. |
| Mounting : | On DIN rail EN60715 (35mm) |
| Thermo-magnetic release characteristic : | Curve C |
| Rated Current : | 50A |