www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/NE-1000P-FW10-48/
เจนเนอเรเตอร์ 1000W เครื่องกำเนิดไฟฟ้า แบบแม่เหล็กถาวร พร้อมชาร์จเจอร์ 48V
NE-1000P-FW10-48
เจนเนอเรเตอร์ 1000W เครื่องกำเนิดไฟฟ้า แบบแม่เหล็กถาวร พร้อมชาร์จเจอร์ 48VPermanent magnet generator 1000W With Charge controller 48V
NE-1000P-FW10-48 (0)
ราคา 21,500 บาท
Code : NE-1000P-FW10-48
Permanent magnet generator 1000W With Charge controller 48V
    เครื่องกำเนิดไฟฟ้า แบบสนามแม่เหล็กถาวร เจนเนอเรเตอร์ผลิตไฟฟ้า มาพร้อมกับชาร์จเจอร์คอนโทรล สำหรับชาร์จลงแบตเตอรี่ ระบบ 48V
หมุนเพื่อผลิตไฟฟ้าความเร็วรอบที่ต่ำ จากพลังงานลมหรือพลังงานน้ำ รอบสูงสุดประมาณ 600 รอบต่อนาที กำลังไฟ 1000W ระบบไฟที่ได้แปรผันโดยตรงกับความเร็วรอบ สามารถใช้งานได้ต่อเนื่อง ไฟที่ได้จะเป็น 3 เฟส AC ต่อเข้ากับชาร์จเจอร์ลงแบตเตอรี่ 48V
  ขายแล้ว   1
  ... รอเช็คสต็อก
กลุ่มสินค้า : [ 228. เจนเนอเรเตอร์ กังหัน ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : NE-1000P-FW10-48
  ขายแล้ว   1
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : NE-1000P-FW10-48
Permanent Magnet Generator 1000W 48V
Production Presentation
1. Rare earth permanent magnet generator
2.low start-up torque, wind energy utilization high small size, beautiful appearance, low vibration
3. human friendly design, easy installation, maintenance and repair.
Item specifics
Model   :   NE-1000P
Name   :   Permanent magnet generator
Rated Power(w)   :   1000w
Rated Voltage(v)   :   48/96/120v
Rated rotated speed(r/m)   :   600r/m
Top net weight(kg)   :   21kg
Output Current   :   AC 3 phase
Shaft Material   :   Stainless steel
Shell Material   :   Aluminium alloy
Protection Grade   :   IP54
Items   :   FW10-48
Name   :   Controller Information
Rated Battery Voltage   :   48V
Rated Wind Generator Capacity: (Min)   :   100W
Rated Wind Generator Capacity: (Max)   :   1000W
Wind Generator Braking Voltage   :   60V
Wind Generator Recover Voltage   :   54V
Wind Generator Braking Current   :   30A
Dimensions(L x W x H)   :   150mm×132mm×48mm
Download เอกสาร
    Product Datasheet NE-1000P-FW10-48
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : เจนเนอเรเตอร์ กังหัน
Product Review : รีวิว สินค้า
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
NE-1000P-FW10-48 : เจนเนอเรเตอร์ 1000W เครื่องกำเนิดไฟฟ้า แบบแม่เหล็กถาวร พร้อมชาร์จเจอร์ 48V   สต็อก 0
Visitors
Flag Counter
Contact
  • ตระกร้าสินค้า
  • แจ้งโอนเงิน
  097-965-9456   ( คุณ รณชัย )
  Solar-Thailand@hotmail.com
  Line.   @Solar-Thailand
  Wechat.   nctron
Home Office : โซลาร์ (ไทยแลนด์)
Google MAP  https://goo.gl/maps/TDunnKFSoeJ2
International shipping service.
ขาย เจนเนอเรเตอร์ 1000W เครื่องกำเนิดไฟฟ้า แบบแม่เหล็กถาวร พร้อมชาร์จเจอร์ 48V www.Solar-Thailand.co.th
เจนเนอเรเตอร์ 1000W เครื่องกำเนิดไฟฟ้า แบบแม่เหล็กถาวร พร้อมชาร์จเจอร์ 48V Permanent Magnet Generator 1000W 48V