www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/POLY-320W/
320W แผงโซลาร์เซลล์ Poly crystalline PV Solar Module POWITT
POLY-320W
POLY-320W (0)
ราคา 2,300 บาท
Code : POLY-320W
POWITT Polycrystalline 320W High Efficiency Solar PV Module
แผงโซล่าเซลล์ 320W ประสิทธิภาพภาพสูง เกรดA แบบซิลิคอนผลึกผสม Solar Poly crystalline มาตรฐานสากล Cell ขนาด 156x156 จำนวน 72 cells กรอบอลูมิเนียมอัลลอย กระจกนิรภัย 3 ไดโอดบายพาส ข้อต่อสาย MC4 นวัตกรรมแผงโซลาร์เซลล์ประสิทธิภาพสูง รับประกันการจัดส่ง กรณีแผงเสียหาย กระจกแตกจากการขนส่ง
ขายแล้ว 30
... รอเช็คสต็อก
กลุ่มสินค้า : [ 23. แผงโซลาร์ 30V-45V ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : POLY-320W
ขายแล้ว 30
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : POLY-320W
POWITT Polycrystalline 320W High Efficiency Solar PV Module12 Years workmanship warranty 30 Years output warranty
Item specifics
| Model : |
PW-6P72-320W |
| Brand : |
POWITT |
| Country : |
China |
| PV Cell : |
POLY Crystalline |
| PV module : |
72 cell |
| Peak Power (Pmax) : |
320W |
| Max. Power Voltage Vmp : |
37.43 V |
| Max. Power Current Imp : |
8.55 A |
| Solar cell : |
156 x 156 mm |
| Module Dimension : |
1956 x 992 x 40 mm. |
| wight : |
27.6 kg |
| สินค้ามีประกันการจัดส่ง : |
กรณีกระจกแตก |
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : แผงโซลาร์ 30V-45V
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
POLY-320W
: 320W แผงโซลาร์เซลล์ Poly crystalline PV Solar Module POWITT สต็อก 0