www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/SCB8-4P-63A-Suntree/
MCB AC 63A 4Pole SCB8-63 เบรกเกอร์ไฟฟ้า ตัดวงจรไฟฟ้า กระแสเกินพิกัด ไฟลัดวงจร Suntree BEC
SCB8-4P-63A-Suntree
สต็อกในประเทศ 1
ราคา 320 บาท
Code : SCB8-4P-63A-Suntree
SCB8-63 63A AC MCB 400V 4P Miniature Circuit Breaker Suntree BEC
AC เบรกเกอร์ MCB แบบ 4 Pole ยี่ห้อ Suntree รุ่น SCB8-63 สำหรับติดตั้งในกล่องคอนโทรล แบบเกาะราง Din Rial 35mm AC Miniature Circuit Breaker
สินค้าพร้อมส่งในประเทศ
ขายแล้ว 9
สินค้าพร้อมส่ง เบิกจากคลังสินค้า
กลุ่มสินค้า : [ 9. เบรกเกอร์ AC ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : SCB8-4P-63A-Suntree
สินค้ามีจำนวนน้อย ใกล้หมด
ขายแล้ว 9
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : SCB8-4P-63A-Suntree
SCB8-63 AC Miniature Circuit Breaker Suntree 400V MCB 4P. AC เบรกเกอร์ไฟฟ้า MCB Suntree 400V 4Pole
Item specifics
| Model Number : |
SCB8-63 AC |
| Model : |
SCB8-4P-63A-Suntree |
| Brand : |
Suntree |
| Country : |
China |
| Rated voltage : |
AC 400V |
| Rated current : |
63A |
| Description : |
MCB 4P |
| Installation : |
DIN rail 35mm |
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : เบรกเกอร์ AC
Product Review : รีวิว สินค้า
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
SCB8-4P-63A-Suntree
: MCB AC 63A 4Pole SCB8-63 เบรกเกอร์ไฟฟ้า ตัดวงจรไฟฟ้า กระแสเกินพิกัด ไฟลัดวงจร Suntree BEC สต็อก 1