www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/SISO-1200V32A/
Isolation Switch 1200V DC 32A เบรกเกอร์สวิทช์ โซลาร์เซลล์ Suntree
SISO-1200V32A SISO-1200V32A (0) Isolation Switch 1200V DC 32A เบรกเกอร์สวิทช์ โซลาร์เซลล์ Suntree ราคา 1,600 บาท |
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม กรุณา Add Line @Solar-Thailand |
Isolation Switch 1200V DC 32A เบรกเกอร์สวิทช์ โซลาร์เซลล์ Suntree Code : SISO-1200V32A SISO-40 MD Isolation Switch 1200V DC 32A Solar DC Breaker SUNTREE Isolation Switch 1200V DC 32A เบรกเกอร์สวิทช์ โซลาร์เซลล์ Suntree Isolation Switch 1200V DC 32A Solar DC Breaker Suntree |
Item specifics | |
| Model Number : | SISO-40MD |
| Brand : | SUNTREE |
| Brand Name : | SUNTREE |
| Model : | SISO-1200V32A |
| Rated Current : | 32A |
| Country : | China |
| Rated Voltage Ui : | 1200VDC |