www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/SR-DH120-W/
PWM DH120-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 60W AGM GEL Lithuum (ไม่รวมรีโมท)
SR-DH120-W
SR-DH120-W (20)
ราคา 1,120 บาท
Code : SR-DH120-W
SR-DH120 Step-UP Solar Street light Controller DC 12V LED 60W 24V 120W Dimmer Intelligent IP67
โซลาร์ชาร์จคอนโทรล Street Light ระบบควบคุมการชาร์จ แบบ Step-UP Driver รองรับแบตเตอรี่ ขนาด 12V หรือ 24V มี Driver LED ในตัวสามารถเซ็ตลดความสว่าง LED ได้ตามเวลาที่ต้องการ ออกแบบมาเพื่อ ระบบไฟถนนโดยเฉพาะ เปิดปิดไฟอัตโนมัติ ปรับเปลี่ยนพารามิเตอร์ต่างๆ ผ่านอุปกรณ์รีโมทคอนโทรล ดีไซน์แบบกันน้ำ IP67 ควบคุมความสว่างได้ตามต้องการ เพื่อประหยัดแบตเตอรี่
สินค้ามีในสต็อก พร้อมส่งทันที
ขายแล้ว 28
สินค้าพร้อมส่ง (20)
กลุ่มสินค้า : [ 82. โซลาร์ ชาร์จ Street Light ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : SR-DH120-W
สินค้ามีในสต็อก พร้อมส่งทันที
ขายแล้ว 28
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : SR-DH120-W
SRNE SR-DH120 12V 24V Solar Charge Controller 20A Intelligent Wireless Solar Charge Controller with Step-up LED Driver IP67
Item specifics
| Model : |
SR-DH120-W |
| Brand : |
SRNE |
| System voltage : |
12V/24V |
| Country : |
China |
| Output Power : |
60W/12V, 120W/24V |
| Protection level : |
IP67 |
| Support battery : |
GEL AGM Lithium |
| ใช้รีโมท : |
CU-ALL5 |
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : โซลาร์ ชาร์จ Street Light
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
SR-DH120-W
: PWM DH120-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 60W AGM GEL Lithuum (ไม่รวมรีโมท) สต็อก 20