www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/SUN2000-100KTL-M1/
กริดไท อินเวอร์เตอร์ 100KW Huawei รุ่น SUN2000-100KTL-M1 10-MPPT 3 เฟส (ประกันศูนย์บริการประเทศไทย)
SUN2000-100KTL-M1
มีสต็อกในประเทศไทย
ราคา 241,000 บาท
Code : SUN2000-100KTL-M1
100KW Huawei Solar Inverter for Grid-Connection SUN2000-100KTL-M1 (Thailand Waranty)
    อินเวอร์เตอร์ ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ 100KW ยี่ห้อ Huawei รุ่น SUN2000-100KTL-M1 อินเวอร์เตอร์ออกแบบมา สำหรับระบบไฟฟ้า 3 เฟส 380V/400V ผลิตไฟฟ้าตอนกลางวันแบบออนกริด เชื่อมต่อไฟระบบไฟกับการไฟฟ้า
อินเวอร์เตอร์ ที่ผ่านหลักเกณฑ์การขึ้นทะเบียน Inverter ของการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค PEA
อินเวอร์เตอร์ ที่ผ่านหลักเกณฑ์การขึ้นทะเบียน Inverter ของการไฟฟ้านครหลวง MEA
กรณีสินค้าหมดโกดัง การนำเข้าใหม่จะจัดส่งให้กับผู้ที่จองสินค้าก่อน ส่วนที่เหลือจะขายปลีกลูกค้าทั่วไป
  สินค้าพร้อมส่งในประเทศ
  ขายแล้ว   6
  สินค้าพร้อมส่ง เบิกจากคลังสินค้า
กลุ่มสินค้า : [ 214. Huawei อินเวอร์เตอร์ ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : SUN2000-100KTL-M1
  ขายแล้ว   6
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : SUN2000-100KTL-M1
100KW Huawei Solar Inverter for Grid-Connection SUN2000-100KTL-M1
Item specifics
Model   :   SUN2000-100KTL-M1
Brand   :   HUAWEI หัวเว่ย
AC Voltage Rate   :   480 V/ 400 V/ 380 V, 3W+(N)+PE
MPPT Operating Voltage Range   :   200 V ~ 1,000 V
Number of MPP trackers   :   10 MPPT
Rated AC Active Power   :   100,000 W
Max. Output Current   :   168.8 A @380 V
Dimensions (W x H x D)   :   1,035 x 700 x 365 mm
Weight (with mounting plate)   :   90 kg
รับประกัน   :   5 ปี
Download เอกสาร
    Product Datasheet SUN2000-100KTL-M1
    SUN2000-100KTL-M1 Datasheet
    SUN2000 Certificate
    Certificate ISO-9001
    Certificate ISO-14001
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : Huawei อินเวอร์เตอร์
Product Review : รีวิว สินค้า
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
Visitors
Flag Counter
Contact
  • ตระกร้าสินค้า
  • แจ้งโอนเงิน
  097-965-9456   ( คุณ รณชัย )
  Solar-Thailand@hotmail.com
  Line.   @Solar-Thailand
  Wechat.   nctron
Home Office : โซลาร์ (ไทยแลนด์)
Google MAP  https://goo.gl/maps/TDunnKFSoeJ2
International shipping service.
กริดไท อินเวอร์เตอร์ 100KW Huawei รุ่น SUN2000-100KTL-M1 10-MPPT 3 เฟส (ประกันศูนย์บริการประเทศไทย) 100KW Huawei Solar Inverter for Grid-Connection SUN2000-100KTL-M1 ขาย อินเวอร์เตอร์ ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ 100KW ยี่ห้อ Huawei รุ่น SUN2000-100KTL-M1 อินเวอร์เตอร์ออกแบบมา สำหรับระบบไฟฟ้า 3 เฟส 380V/400V ผลิตไฟฟ้าตอนกลางวันแบบออนกริด เชื่อมต่อไฟระบบไฟกับการไฟฟ้า