www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/SR-DM200-W/
MPPT DM200-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 100W 200W (ไม่รวมรีโมท)
SR-DM200-W
MPPT DM200-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 100W 200W (ไม่รวมรีโมท)SR-DM200-W MPPT Controller LED 100W 12V and 200w 24V Solar street light charge controller 20A
SR-DM200-W (7)
ราคา 2,300 บาท
Code : SR-DM200-W
SR-DM200-W MPPT Controller LED 100W 12V and 200w 24V Solar street light charge controller 20A
    โซลาร์ชาร์จคอนโทรล Street Light ระบบควบคุมการชาร์จ ประสิทธิภาพสูง แบบ MPPT 20A รองรับ 12V LED 100W Solar 260W และ 24V LED 200W Solar 520W Auto กันน้ำ IP67
ใช้งานง่าย มี Driver ในตัวสามารถเซ็ตลดความสว่าง LED ได้ตามเวลาที่ต้องการ
ราคานี้เฉพาะอุปกรณ์ชาร์ต ไม่รวมรีโมทคอนโทรล
  สินค้ามีในสต็อก พร้อมส่งทันที
  ขายแล้ว   31
  สินค้าพร้อมส่ง (7)
กลุ่มสินค้า : [ 82. โซลาร์ ชาร์จ Street Light ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : SR-DM200-W
  สินค้ามีในสต็อก พร้อมส่งทันที
  ขายแล้ว   31
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : SR-DM200-W
Waterproof All-in-one Constant Current MPPT Charge Controller. The product is suitable for DM model
4. Load power and time control.
5. Battery charge and discharge temperature protection and setting.
6. Intelligent power mode The load power can automatically adjust according to the battery level.
8. Infrared remote control allow for parameters setting and status checking.
Item specifics
Brand   :   SRNE
Model   :   SR-DM200 Gen4
Battery voltage   :   12V / 24V
Country   :   จีน
Controller type -W   :   2.4G wireless remote control
Maximum load power   :   100W/12V or 200W/24V
Load voltage   :   15V - 60V
Maximum solar input voltage   :   60V
Protection degree   :   IP67
Working temperature   :   -35 to 65Celsius
Remote control   :   CU-ALL5
Download เอกสาร
    Product Datasheet SR-DM200-W
    Thailand Distributer
    Certificate ISO
    Certificate CE
    Datasheet
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : โซลาร์ ชาร์จ Street Light
Product Review : รีวิว สินค้า
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
SR-DM200-W : MPPT DM200-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 100W 200W (ไม่รวมรีโมท)   สต็อก 7
สั่งซื้อ MPPT DM200-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 100W 200W (ไม่รวมรีโมท) ทาง Shopee
สั่งซื้อทาง Shopee https://s.shopee.co.th/9f3pRfKDnr
สั่งซื้อ MPPT DM200-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 100W 200W (ไม่รวมรีโมท) ทาง Lazada
สั่งซื้อทาง Lazada https://s.lazada.co.th/s.IlLel?cc
สั่งซื้อ MPPT DM200-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 100W 200W (ไม่รวมรีโมท) ทาง Line MyShop
สั่งซื้อทาง Line MyShop https://shop.line.me/@541prymt/product/1006356594
Visitors
Flag Counter
Contact
  • ตระกร้าสินค้า
  • แจ้งโอนเงิน
  097-965-9456   ( คุณ รณชัย )
  Solar-Thailand@hotmail.com
  Line.   @Solar-Thailand
  Wechat.   nctron
Home Office : โซลาร์ (ไทยแลนด์)
Google MAP  https://goo.gl/maps/TDunnKFSoeJ2
International shipping service.
SR-DM200-W MPPT DM200-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 100W 200W (ไม่รวมรีโมท) www.Solar-Thailand.co.th
ขาย MPPT DM200-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 100W 200W (ไม่รวมรีโมท) โซลาร์ชาร์จคอนโทรล Street Light ระบบควบคุมการชาร์จ ประสิทธิภาพสูง แบบ MPPT 20A รองรับ 12V LED 100W Solar 260W และ 24V LED 200W Solar 520W Auto กันน้ำ IP67 ยินดีให้คำปรึกษา ผู้สนใจ MPPT LED Solar Street Light Controller DM200. Gen4 Intelligent MPPT Solar Charge Controller With Step-up LED Driver. Lead-acid Lithium battery.