www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/SUNTREE-800V-25A-DC/
เบรกเกอร์ DC 800V 25A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า SUNTREE โซลาร์เซลล์ MCB
SUNTREE-800V-25A-DC
SUNTREE-800V-25A-DC (0)
ราคา 700 บาท
Code : SUNTREE-800V-25A-DC
SL7N-63 MCB DC 800V 25A 2Pole Solar PV Mini Circuit Breaker Suntree
MCB DC Solar เบรกเกอร์ไฟฟ้า 800VDC 16A รุ่น SL7N-63 ออกแบบมาสำหรับระบบ Solar Cell ที่ต่อแผงโซลาร์อนุกรมกันจำนวนมาก ไฟกระแสตรงแรงดันไม่เกิน 800V ติดตั้งในตู้คอนโทรล ใน 1 ตัว จะมี 2P ต่อสาย DC ขั้วบวก และขั้วลบ 1 สตริง ติดตั้งง่าย ในกล่องคอนโทรล ราง Din Rial
ขายแล้ว 105
... รอเช็คสต็อก
กลุ่มสินค้า : [ 16. เบรกเกอร์ DC Solar ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : SUNTREE-800V-25A-DC
ขายแล้ว 105
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : SUNTREE-800V-25A-DC
SL7N-63 PV Series Circuit Breaker 2P 800VDC 25A Certificate CE IEC
Item specifics
| Model Number : |
SL7N-63 |
| Model : |
SUNTREE-800V-25A-DC |
| Brand : |
Suntree |
| Country : |
China |
| Rated Current : |
25A |
| Rated Voltage Ui : |
800VDC |
| installation : |
DIN Standard rail |
| Certificate : |
CE IEC |
| Type : |
2 Pole |
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : เบรกเกอร์ DC Solar
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
SUNTREE-800V-25A-DC
: เบรกเกอร์ DC 800V 25A 2Pole เบรกเกอร์ไฟฟ้า SUNTREE โซลาร์เซลล์ MCB สต็อก 0