www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/JQX-58F-220V/
JQX-58F เพาเวอร์ รีเลย์ คอยล์ 220V ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 60A Din rial 250VAC หรือ 30VDC
JQX-58F-220V
JQX-58F-220V (0)
ราคา 230 บาท
Code : JQX-58F-220V
JQX-58F Power Relay Coil 220V Contact Current 60A Din rial 250VAC 30VDC
เพาเวอร์ รีเลย์ คอยล์ 220V ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 60A Din rial 250VAC หรือ 30VDC
ขายแล้ว 132
... รอเช็คสต็อก
กลุ่มสินค้า : [ 257. เพาเวอร์ รีเลย์ NO NC ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : JQX-58F-220V
ขายแล้ว 132
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : JQX-58F-220V
Power Relay Coil 220V Contact Current 60A Din rial 250VAC 30VDC
Item specifics
| Brand : |
1688-CNS |
| model : |
JQX-58F |
| Coil Voltage : |
220V |
| Release time : |
25ms |
| Country : |
China |
| Contact Capacity : |
60A 250VAC/ 30VDC |
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : เพาเวอร์ รีเลย์ NO NC
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
JQX-58F-220V
: JQX-58F เพาเวอร์ รีเลย์ คอยล์ 220V ตัดต่อวงจรไฟฟ้า 60A Din rial 250VAC หรือ 30VDC สต็อก 0