www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/SR-DM260-W/
MPPT DM260-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 130W 260W (ไม่รวมรีโมท)
SR-DM260-W
MPPT DM260-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 130W 260W (ไม่รวมรีโมท)SR-DM260-W Gen4 MPPT Controller LED 100W Solar 400W Solar street light charge controller 30A
SR-DM260-W (10)
ราคา 3,150 บาท
Code : SR-DM260-W
SR-DM260-W Gen4 MPPT Controller LED 100W Solar 400W Solar street light charge controller 30A
    โซลาร์ชาร์จคอนโทรล Street Light ระบบควบคุมการชาร์จ ประสิทธิภาพสูง แบบ MPPT 30A รองรับ 12V LED 130W Solar 400W และ 24V LED 260W Solar 800W Auto กันน้ำ IP67
ใช้งานง่าย มี Driver ในตัวสามารถเซ็ตลดความสว่าง LED ได้ตามเวลาที่ต้องการ
ราคานี้เฉพาะอุปกรณ์ชาร์ต ไม่รวมรีโมทคอนโทรล
  สินค้ามีในสต็อก พร้อมส่งทันที
  ขายแล้ว   3
  สินค้าพร้อมส่ง (10)
กลุ่มสินค้า : [ 82. โซลาร์ ชาร์จ Street Light ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : SR-DM260-W
  สินค้ามีในสต็อก พร้อมส่งทันที
  ขายแล้ว   3
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : SR-DM260-W
4. Load power and time control.
5. Battery charge and discharge temperature protection and setting.
6. Intelligent power mode The load power can automatically adjust according to the battery level.
8. Infrared remote control allow for parameters setting and status checking.
Item specifics
Model   :   SR-DM260 Gen4
Brand   :   SRNE
Battery voltage   :   12V / 24V
Controller type -W   :   2.4G wireless remote control
Country   :   จีน/ไทย
Maximum load power   :   130W/12V or 260W/24V
Maximum solar input voltage   :   400W 12V / 800W 24V
Protection degree   :   IP67
Remote control   :   CU-ALL5
MPPT Max.   :   100V 30A
Download เอกสาร
    Product Datasheet SR-DM260-W
    Thailand Distributer
    Certificate ISO
    Certificate CE
    Datasheet
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : โซลาร์ ชาร์จ Street Light
Product Review : รีวิว สินค้า
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
SR-DM260-W : MPPT DM260-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 130W 260W (ไม่รวมรีโมท)   สต็อก 10
สั่งซื้อ MPPT DM260-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 130W 260W (ไม่รวมรีโมท) ทาง Line MyShop
สั่งซื้อทาง Line MyShop https://shop.line.me/@541prymt/product/1006356478
Visitors
Flag Counter
Contact
  • ตระกร้าสินค้า
  • แจ้งโอนเงิน
  097-965-9456   ( คุณ รณชัย )
  Solar-Thailand@hotmail.com
  Line.   @Solar-Thailand
  Wechat.   nctron
Home Office : โซลาร์ (ไทยแลนด์)
Google MAP  https://goo.gl/maps/TDunnKFSoeJ2
International shipping service.
ขาย MPPT DM260-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 130W 260W (ไม่รวมรีโมท) www.Solar-Thailand.co.th
MPPT DM260-W Gen4 Step-UP Driver คอนโทรลชาร์จ ไฟถนน Dimmer LED DC 130W 260W (ไม่รวมรีโมท) MPPT LED Solar Street Light Controller DM260. Gen4 Intelligent MPPT Solar Charge Controller With Step-up LED Driver. Waterproof All-in-one Constant Current MPPT Charge Controller. The product is suitable for DM model
10. With metal outer shell and IP67 waterproof rating, the product can function well in various tough situations. ขาย โซลาร์ชาร์จคอนโทรล Street Light ระบบควบคุมการชาร์จ ประสิทธิภาพสูง แบบ MPPT 30A รองรับ 12V LED 130W Solar 400W และ 24V LED 260W Solar 800W Auto กันน้ำ IP67